ชะอำ & หัวหิน กระดานข่าว

ที่เที่ยวกลางคืน

สาวเชียงใหม่

ที่ชะอำตอนกลางคืนมีที่ท่องเที่ยวที่ไหนบ้างคะ แล้วแหล่งค้าขาย เช่น ขายเสื้อผ้า และอยากรู้ว่าสะพานปลามีไหมคะ แล้วอยู่ที่ไหน ขอบคุณมากค่ะ จะไปวันที่ 15 มีนาคม 2549 แล้วค่ะ

แสดงความคิดเห็น กลับข้างบน

# ความคิดเห็นที่ : 1

โพสต์เมื่อ : 2006-03-07, 21:25

ทัศ

15 มีนาคม ตรงกับวันพุธจะมีตลาดนัดขนาดใหญ่ที่เป็นที่นิยมของนักท่องเที่ยวทั้งชาวไทยและชาวต่างชาติ เสื้อผ้าสินค้าต่างๆเยอะมาก สถานที่ท่องเที่ยวกลางคืนนั้นพอมีตลอดแนวถนนนราธิปซึ่งสาวเชียงใหม่จะเห็นตั้งแต่เลี้ยวลงหาด และสพานปลาก็อยู่ทางด้านทิศเหนือของชายหาดชะอำครับเป็นแหล่งรวมรานอาหารทะเลหลายร้านเลยทีเดียว

แสดงความคิดเห็น กลับข้างบน

แสดงความคิดเห็น

แสดงความคิดเห็น

โพสไอคอน :

*ขนาดของภาพไม่เกิน 150 K (ใช้ได้เฉพาะภาพที่มีนามสกุล JPG,GIF)

*ขนาดของภาพไม่เกิน 150 K (ใช้ได้เฉพาะภาพที่มีนามสกุล JPG,GIF)