ชะอำ & หัวหิน กระดานข่าว

จะเดินทางไปชะอำคะ อยากรู้ว่าจะต้องขึ้นรถได้ที่ไหนคะ

จะไปเที่ยวที่ชะอำคะ ตอนนี้รอรับการยืนยันการจองห้องพักอยู่คะ แต่มีปัญหาการเดินทางคะ คือไม่รู้ว่าจะไปขึ้นรถได้ที่ไหนบ้าง ถ้าไปรถทัวร์ต้องใช้ระยะเวลานานแค่ไหนคะ หากเราจะออกจากที่กรุงเทพประมาณ8โมงเช้าจะไปถึงชะอำกี่โมงคะ ช่วยแนะนำทีนะคะ ขอบคุณมากๆคะ

แสดงความคิดเห็น กลับข้างบน

# ความคิดเห็นที่ : 1

โพสต์เมื่อ : 2008-03-05, 21:17

ระยะเวลา 2 ชม ครับ

1.รถไฟ ตรงสถานีหัวลำโพ
2.รถตู้ หน้า โรวพยาบาลวิถี แถวๆๆ คิวรถเมลล์ 28/542/14
3.รถทัวร์ ที่สายใต้ ใหม่กว่า

# ความคิดเห็นที่ : 2

โพสต์เมื่อ : 2008-03-09, 13:22

ตอนนี้คิวรถตู้เพชรบุรี-หัวหิน-ชะอำ ย้ายมาอยู่ที่ด้านข้างห้างเซนจูรี่ ฝั่งรถไฟฟ้าbtsเสารีวรีย์ชัยนะจ๊ะ..ค่ารถตู้มาลงเพชรบุรีแค่ 130 บาทเองค่ะ

เที่ยวแรกประมาณ6โมงเช้า เที่ยวสุดท้ายสองทุ่มเจ้าค่ะ

แสดงความคิดเห็น

แสดงความคิดเห็น

โพสไอคอน :

*ขนาดของภาพไม่เกิน 150 K (ใช้ได้เฉพาะภาพที่มีนามสกุล JPG,GIF)

*ขนาดของภาพไม่เกิน 150 K (ใช้ได้เฉพาะภาพที่มีนามสกุล JPG,GIF)