ชะอำ & หัวหิน กระดานข่าว

ราคาเช่ารถมอเตอร์ไวค์ค่ะ

รบกวนถามผู้รู้ว่าตอยชนรี้ค่าเช่าวันละเท่าไหร่

และต้องมัดจำเท่าไหร่ค่ะ

มีอยูตามหาดเลยเปล่าคะ

แสดงความคิดเห็น กลับข้างบน

# ความคิดเห็นที่ : 1

โพสต์เมื่อ : 2009-03-09, 10:57

มีอยู่ตามหาดเลยเปล่าคะ
มีครับ คิด ชม 200 ม๊างครับ เป็นวันไม่ทราบ ครับ

# ความคิดเห็นที่ : 2

โพสต์เมื่อ : 2009-03-09, 18:35

ช ม ล่ะ 100 150 200 ขึ้นอยู่กับขนาดและประเภท ของรถ Honda click Yamaha mio Fino ก็ราคาราวๆนี้ เช่าเป็นวันก็ 300-350 ถ้าหลายวันก็ราคาลดลงมาได้อีก ไม่มีมัดจำแต่ต้องทำสัญาเช่าและมีใบขับขี่ ต้นขับขี่ใช้ไม่ได้ ใช้ใบได้อย่างเดียว และก็อย่าทำล้มล่ะเพราะเขาจะเรียกค่าซ่อมแซมเต็มอัตตราเลยทีเดียวล่ะ

แสดงความคิดเห็น

แสดงความคิดเห็น

โพสไอคอน :

*ขนาดของภาพไม่เกิน 150 K (ใช้ได้เฉพาะภาพที่มีนามสกุล JPG,GIF)

*ขนาดของภาพไม่เกิน 150 K (ใช้ได้เฉพาะภาพที่มีนามสกุล JPG,GIF)